myclass9_4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

myclass9_4

LKH-Chào tất cả thành viên lớp 9-4

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpPhotoshop online
Latest topics
» Nho ban. be qua di! !!!!
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeSun May 29, 2011 1:24 pm by truongtan

» chao ca? nha` myclass9-4.tk
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeSun May 29, 2011 1:22 pm by truongtan

» tẶng chO tẤt cẢ cÁc thÀnh vIên 9-4 cÀi cLip nÀy....
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeSun May 29, 2011 1:21 pm by truongtan

» ngUyễn tHị hỒng cẨm ShOw hÀng nAz ;))
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeMon Aug 09, 2010 2:21 pm by Sof[Vip]Team

» Thơ vui về...........
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeMon Aug 09, 2010 12:00 pm by girlkuteloveboychungtinhg

» Điểm Thi TS lớp 10
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeTue Jul 27, 2010 5:49 pm by Admin

» BOY ZO COI!
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 8:53 pm by girlkuteloveboychungtinhg

» Đức tính tốt của boy
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeTue Jul 06, 2010 4:06 pm by nduyduy

» Theo bạn đâu là quãng thời gian đẹp nhất của tuổi học sinh
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 8:45 pm by Sof[Vip]Team

» Ảnh Động
mrduy đã trở lại I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 3:47 pm by Admin

Poll
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 50 người, vào ngày Wed Oct 30, 2013 11:41 pm
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

mrduy đã trở lại

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nduyduy
Học Sinh
Học Sinh

Nam Capricorn Pig
Danh Tiếng : 500
Xuân xanh : 28
Sở Thích : CF

mrduy đã trở lại Empty
Bài gửiTiêu đề: mrduy đã trở lại   mrduy đã trở lại I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 11:06 pm

Một ông bị vợ chê không “làm tốt bổn phận”, tức quá bèn đi bác sỉ khám. Bác sĩ khám trong ngoài cho ông ta xong, bảo rằng cần phải qua một thí nghiệm “đếm nòng nọc”. Bác sĩ đưa cho ông ta một cái lọ bảo về nhà để lấy 1 ít mẫu của “thứ cần thiết” và đem lại phòng thí nghiệm.
Hôm sau , ông nọ trở lại với cái lọ trống không. Bác sĩ hỏi:

- Ông không thể “lấy” được một tí nào hết sao ? Vậy thì vấn đề của ông trầm trọng lắm rồi . Bà nhà chê ông là phải lắm !

Ông ta trả lời:

- Xin lổi bác sĩ, tôi đã ráng hết sức rồi mà vẫn không làm theo lời ông được. Lúc đầu tôi dùng bàn tay mặt, sau đó dùng tay trái, rồi ráng dùng cả hai tay mà vẫn không xong. Tôi bèn gọi vợ tôi đến giúp. Bà ấy cũng dùng cả 2 tay , rồi dùng cả mồm, cả răng của bà ta nữa, nó vẫn cứ ỳ ra, không nhúc nhích . Lúc đó có bà bạn của vợ tôi đến, thấy hai vợ chồng tôi hì hục khổ sở mà không thành công, bà ta cũng vào giúp bằng tay và bằng mồm như vợ tôi…nhưng không làm sao đạt được ý muốn.

Ông bác sĩ trợn tròn mắt có vẻ bị “sốc” la lên:

- Vợ ông cũng đồng ý cho bà bạn giúp nữa à?

- Vâng, nói vậy để cho bác sĩ thấy tôi đã ráng hết sức và dùng đủ mọi cách mà vẫn không mở được cái nắp lọ nầy !!!!!!

Con xin xuống
Một anh trộm vào nhà một đôi vợ chồng trẻ, nấp trên chạn nhà, rình cơ hội. Trong đêm tối nghe có tiếng lục cục và tiếng chị vợ thì thầm: “Nó đâu rồi?”
- Ðây, đây! - Tiếng anh chồng.

- Nằm trên à? - Tiếng chị vợ.

Trộm ta lo quá, chắc vợ chồng nhà nó biết mình nằm trên chạn này rồi. Ðang nghĩ cách tháo, thì bỗng chị vợ thú quá kêu lên:

- Có sướng không? Có sướng không?

Trộm ta hoảng quá, van lạy rối rít:

- Lạy bà, lạy cả hai ông bà tha cho, con xin xuống ngay bây giờ đây ạ!

Quà tặng valentine
Nhân ngày Valentine, Hceteam đi mua găng tay để tặng cho bạn gái , anh ta nhờ em của cô ta đi theo để cố vấn.

Trong khi anh ta mua đôi găng tay thì em của cô bạn gái cũng mua 1 cái quần nhỏ.

Khi gói hàng, cô bán hàng gói lộn găng tay đưa cho cô em bạn gái, còn gói quần nhỏ thì đưa cho anh ta.

Không ngờ đến sự lầm lẫn này, Hceteam gửi gói quà kèm theo 1 lá thư đến cô bạn gái.

Sau đây là nội dung của lá thư:

Em yêu dấu,
Vì thấy rằng khi đi chơi với anh không bao giờ em mang nó, nên hôm nay anh tặng nó cho em đây.

Vì muốn chọn cái thích hợp với em nhất, nên anh đã nhờ em gái của em đi theo mua, vì anh thấy em gái của em có mấy cái rất đẹp, và anh biết rõ em gái em và em đều cùng 1 cỡ như nhau.

Cô bán hàng giới thiệu cho anh 1 cái kiểu mới, mang vào rất ấm, có phéc-mơ-tuya để mở, nhưng khi thấy cô ta kéo phéc-mơ-tuya thử, nó bị vướng lông bên trong nên anh chọn loại không có phéc-mơ-tuya.

Anh đã bắt em gái em mang nó trước mặt anh, 1 phút sau cởi ra và đưa cho anh ngửi bên trong, khi thấy không có bị ẩm ướt và hôi anh mới quyết định mua.

Anh hy vọng rằng lần gặp tới anh sẽ tận tay mang nó cho em. Và sau khi mang, em hãy chìa nó ra để anh hôn lên đó 1 nụ hôn nồng thắm
-----------------------------------------------------------------------------
Sof[Vip]Team
s-mod
s-mod
Sof[Vip]Team

Danh Tiếng : 910

mrduy đã trở lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mrduy đã trở lại   mrduy đã trở lại I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 8:21 pm

điss mẹ toàn Coppy
trỡ lại thì kệ mẹ mày đi

mrduy đã trở lại
Trang 1 trong tổng số 1 trang